Advice แอดไวซ์ สาขา เพชรบูรณ์ :: ศูนย์จำหน่าย ซ่อม คอมพิวเตอร์ Notebook Tablet Smartphone และอุปกรณ์ไอทีครบวงจร
Industrial Network*ราคายังไม่รวมค่าขนส่งต่างจังหวัด

Fiber Optic
ชื่อสินค้า รายละเอียด ราคา ประกัน
Fiber Optic Cable LINK (UFC5304) 4 Core (OM2) All-Dielectric 1M. By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
สายสัญญาณใยแก้วนําแสง LINK Outdoor / Indoor Fiber Optic Cable
36
L/T
Fiber Optic Cable LINK (UFC5306) 6 Core (OM2) All-Dielectric 1M. By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
สายสัญญาณใยแก้วนําแสง LINK Outdoor / Indoor Fiber Optic Cable
43
L/T
Fiber Optic Cable LINK (UFC5312) 12 Core (OM2) All-Dielectric 1M. By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
สายสัญญาณใยแก้วนําแสง LINK Outdoor / Indoor Fiber Optic Cable
62
L/T
Fiber Optic Duplex Snap-in Adapter Plate LINK (UF-2166) 3SC (MM.) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fiber Optic Duplex Snap-in Adapter Plate
175
L/T
Fiber Optic Snap-in Adapter Plate LINK (UF-2144) 6ST (MM.) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fiber Optic Snap-in Adapter Plate
225
L/T
Fiber to Copper Converter MikroTik (RBFTC11) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fiber to Copper Converter
1,590
1Y
Fiber Optic Distribution Box LINK (UF-2022A) 6-24F Wack mount BOX By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fiber Optic Wall Mount Type
1,620
L/T
Fiber Optic Distribution Panel LINK (UF-2012A) 6-24F Rack mount DRAWER (1U) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fiber Optic Rack Mount DRAWER Type
2,280
L/T
Fiber Optic Distribution Panel LINK (UF-2013A) 12-36F Rack mount DRAWER (1U) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fiber Optic Rack mount DRAWER Type
2,370
L/T
Fiber Optic Professional Terminate Set LINK (UF-2840) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fiber Optic Professional Terminate Set
5,650
L/T
ชื่อสินค้า รายละเอียด ราคา ประกัน
Unmanaged Switch ISON (IS-DF305) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 8 port 10/100 Mb Layer 2 unmanaged Ethernet Switch
3,150
5Y
Entry-level Switch 5 Port MOXA (EDS-205) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 5 port entry level unmanaged ethernet switch with 5 10/100BTX ports (plastic housing)
3,920
-
Unmanaged Switch ISON (IS-DF305-M) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 8 port 10/100 Mb Layer 2 unmanaged Ethernet Switch
4,200
5Y
Unmanaged Switch ISON (IS-DF308) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 8 port 10/100Mb Layer 2 unmanaged Switch
4,200
5Y
Switch 5 Port MOXA (EDS-205A) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 5 port entry level unmanaged ethernet switch with 5 10/100BTX ports
4,450
5Y
Unmanaged Switch ISON (IS-DF305-S) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 8 port 10/100 Mb Layer 2 unmanaged Ethernet Switch
4,900
5Y
Unmanaged Switch ISON (IS-DF308-F) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 8 port 10/100Mb Layer 2 unmanaged Switch
5,300
5Y
Entry-level Switch 5 Port MOXA (EDS-208) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 8 port entry level unmanaged ethernet switch w/(8) 10/100BTX ports (plastic housing)
5,490
5Y
Unmanaged Switch ISON (IS-DG305) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 5 port Gigabit Layer 2 unmanaged Ethernet Switch
6,000
5Y
Switch 8 Port MOXA (EDS-208A) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 8 port entry level unmanaged ethernet switch w/(8) 10/100BTX ports
6,200
5Y
Unmanaged Switch ISON (IS-DG305-F) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 5 port Gigabit Layer 2 unmanaged Ethernet Switch
6,300
5Y
Switch 5 Port MOXA (EDS-205A-M-SC) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 5 port entry level unmanaged ethernet switch with 4 10/100BTX ports & 1 multi-mode fiber SC p
8,400
5Y
Unmanaged Switch ISON (IS-DG308) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 8 port Gigabit Layer 2 unmanaged Ethernet Switch
8,400
5Y
Unmanaged PoE Switch ISON (IS-DG305P-4) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 5 port Gigabit Layer 2 unmanaged PoE Ethernet Switch
9,900
5Y
Unmanaged Switch ISON (IS-DG308-2F) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 8 port Gigabit Layer 2 unmanaged Ethernet Switch
10,000
5Y
Switch 8 Port MOXA (EDS-208A-M-SC) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 8 port entry level unmanaged ethernet switch w/(7) 10/100BTX ports & (1) multi-mode SC fiber
10,200
5Y
Unmanaged PoE Switch ISON (IS-DG305P-F-4) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 5 port Gigabit Layer 2 unmanaged PoE Ethernet Switch
10,600
5Y
Unmanaged PoE Switch ISON (IS-DG308P-4) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 5 port Gigabit Layer 2 unmanaged PoE Switch 4 PoE
12,700
5Y
Switch 10 Port MOXA (EDS-210A-1GSFP-1SFP) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 10 PORT Unmanaged gigabit ethernet switch w/(8) 10/100BTX ports (1) 100BaseSFP slots (1) 100
13,600
5Y
Switch 5 Port MOXA (EDS-205A-S-SC) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 4 Port 10/100BaseT(X) 1 100BaseFX single-mode port with SC connector
13,700
5Y
Switch 8 Port MOXA (EDS-208A-MM-SC) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 8 port entry level unmanaged ethernet switch w/(6) 10/100BTX ports & (2) multi-mode SC fiber
13,800
5Y
Unmanaged PoE Switch ISON (IS-DG308P-8) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 5 port Gigabit Layer 2 unmanaged PoE Switch 8 PoE
14,100
5Y
Switch 6 Port MOXA (EDS-P206A-4PoE) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 6 Port 10/100BaseT(X) 6-port unmanaged Ethernet switches with 4 IEEE 802.3af/at PoE ports
15,300
5Y
Switch 8 Port MOXA (EDS-208A-S-SC) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 8 port entry level unmanaged ethernet switch w/(7) 10/100BTX ports & (1) single-mode SC fiber
15,600
5Y
Switch 6 Port MOXA (EDS-P206A-4PoE-M-SC) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 6 Port 10/100BaseT(X) 1 100BaseFX multi-mode port with SC connector 4 PoE ports
18,000
5Y
Managed Switch ISON (IS-DG506) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 6 port Gigabit Layer 2/4 Managed Ethernet Switch
21,000
5Y
Switch 6 Port MOXA (EDS-P206A-4PoE-MM-SC) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 6 port unmanaged PoE ethernet switch w/(4) 10/100BTX PoE ports & (2) multi-mode SC fiber port
21,500
5Y
Switch 8 Port MOXA (EDS-208A-SS-SC) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 8 port entry level unmanaged ethernet switch w/(6) 10/100BTX ports & (2) single-mode SC fiber
22,100
5Y
Managed Switch ISON (IS-DG506-2F) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 6 port Gigabit Layer 2/4 Managed Ethernet Switch
22,400
5Y
Managed Switch ISON (IS-DG508) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 8 port Gigabit Layer 2/4 Managed Ethernet Switch
22,400
5Y
Unmanaged Switch ISON (IS-RG318-2F-A) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 18 port Gigabit Layer 2 unmanaged Switch. Single AC
24,500
5Y
Unmanaged Switch ISON (IS-RG318-2F-D) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 18 port Gigabit Layer 2 unmanaged Switch. Dual DC
24,500
5Y
Managed Switch ISON (IS-DG508-2F) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 8 port Gigabit Layer 2/4 Managed Ethernet Switch
24,800
5Y
Managed Switch ISON (IS-DG510) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 10 port Gigabit Layer 2/4 Managed Ethernet Switch
24,800
5Y
Gigabit Switch 5 Port MOXA (EDS-G205A-4PoE) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 5 port Full Gigabit unmanaged PoE ethernet switch w/(4) 10/100/1000BTX PoE ports & (1) 10/10
25,200
5Y
Gigabit Switch 5 Port MOXA (EDS-G205A-4PoE -1GSFP) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Switch 5 port Full Gigabit unmanaged PoE ethernet switch w/(4) 10/100/100BTX PoE ports & (1) SFP slo
25,800
5Y
Managed Switch ISON (IS-DG510-2F) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 10 port Gigabit Layer 2/4 Managed Ethernet Switch
26,300
5Y
Managed Switch ISON (IS-DG510-4F) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 10 port Gigabit Layer 2/4 Managed Ethernet Switch
26,300
5Y
Managed Switch ISON (IS-DG512-4F) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 12 port Gigabit Layer 2/4 Managed Ethernet Switch
28,300
5Y
Managed Switch ISON (IS-DG514-4F) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 14 port Gigabit Layer 2/4 Managed Ethernet Switch
31,500
5Y
Unmanaged Switch ISON (IS-RG326-2F-D) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 26 port Gigabit Layer 2 unmanaged Switch. Dual DC
31,500
5Y
Unmanaged Switch ISON (IS-RG326-2F-A) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 26 port Gigabit Layer 2 unmanaged Switch. Single AC
32,000
5Y
Managed PoE Switch ISON (IS-DG506P-4) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 8 port Gigabit Layer 2/4 Managed Switch 4 PoE
35,500
5Y
Managed PoE Switch ISON (IS-DG506P-2F-4) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 8 port Gigabit Layer 2/4 Managed Switch 4 PoE
36,900
5Y
Managed PoE Switch ISON (IS-DG508P-4) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 8 port Gigabit Layer 2/4 Managed Switch 4 PoE
36,900
5Y
Managed PoE Switch ISON (IS-DG508P-2F-4) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 8 port Gigabit Layer 2/4 Managed Switch 4 PoE
39,000
5Y
Managed PoE Switch ISON (IS-DG510P-2F-8) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 10 port Gigabit Layer 2/4 Managed Switch 8 PoE
42,000
5Y
Managed PoE Switch ISON (IS-DG512P-4F-8) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 12 port Gigabit Layer 2/4 Managed Switch 8 PoE
46,000
5Y
Managed Switch ISON (IS-RG520-4F-A) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 20 port Gigabit Layer 2/4 Managed Switch Single AC
46,000
5Y
Managed Switch ISON (IS-RG520-4F-D) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 20 port Gigabit Layer 2/4 Managed Switch Dual DC
46,000
5Y
Managed PoE Switch ISON (IS-DG514P-4F-8) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 14 port Gigabit Layer 2/4 Managed Switch 8 PoE
49,500
5Y
Managed Switch ISON (IS-RG520-4F-2A) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 20 port Gigabit Layer 2/4 Managed Switch Dual AC
49,500
5Y
Managed Switch ISON (IS-RG528-4F-A) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
.Industrial 28 port Gigabit Layer 2/4 Managed Ethernet Switch
53,000
5Y
Managed Switch ISON (IS-RG528-4F-D) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
.Industrial 28 port Gigabit Layer 2/4 Managed Ethernet Switch
53,000
5Y
Managed Switch ISON (IS-RG528-4F-2A) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
.Industrial 28 port Gigabit Layer 2/4 Managed Ethernet Switch
56,500
5Y
Managed Switch ISON (IS-RG828-4F-A) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 28 port Gigabit Layer 2/4 Managed Switch Single AC
81,500
5Y
Managed Switch ISON (IS-RG828-4F-D) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 28 port Gigabit Layer 2/4 Managed Switch Dual DC
81,500
5Y
Managed Switch ISON (IS-RG828-4F-2A) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial 28 port Gigabit Layer 2/4 Managed Switch Dual AC
85,000
5Y
ชื่อสินค้า รายละเอียด ราคา ประกัน
Convertor MOXA (Uport 1110) 1 Port RS-232 TO USB By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa USB to serial converter w/(1) USB & (1) DB9M RS232 port
1,840
5Y
Convertor MOXA (Uport 1130) 1 Port RS-422/485 TO USB By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa USB to serial converter w/(1) USB (1) DB9M RS422/485 port & (1) terminal block adapter
3,200
5Y
Convertor MOXA (Uport 1150) 1 Port RS-232/422/488 TO USB By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa USB to serial converter w/(1) USB (1) DB9M RS232/422/485 port & (1) terminal block adapter
3,650
5Y
Media Converter ISON (IS-DF103-M) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial Media Converter / 10/100M TX to 100M MM LC 2 km
4,350
5Y
Media Converter ISON (IS-DF102-M-SC) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial Media Converter / 10/100M TX to 100M MM SC 2 km
4,580
5Y
Media Converter ISON (IS-DF102-M-ST) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial Media Converter / 10/100M TX to 100M MM ST 2 km
4,580
5Y
Media Converter ISON (IS-DF103-S) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial Media Converter / 10/100M TX to 100M SM LC 40 km
4,790
5Y
Media Converter ISON (IS-DF101-F) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial Media Converter / 10/100M TX to 100M MM LC 2 km
5,250
5Y
Media Converter ISON (IS-DF102-S-SC) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial Media Converter / 10/100M TX to 100M SM SC 30 km
5,250
5Y
Media Converter ISON (IS-DF102-S-ST) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial Media Converter / 10/100M TX to 100M SM ST 30 km
5,250
5Y
Convertor MOXA (UPort 2210) 2 Port RS-232 TO USB By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa USB to serial converter w/(1) USB & (2) DB9M RS232 ports
5,420
5Y
Convertor MOXA (Nport 5110) 1 Port RS-232 TO 1Port Ethernet By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa 1 port RS232 serial device server w/10/100 DB9M w/o power supply
5,500
5Y
Convertor MOXA (Nport 5130) 1 Port RS-422/485 TO 1Port Ethernet By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa 1-port RS-422/485 serial device servers
5,500
5Y
Media Converter ISON (IS-DG102-F) แถม บัตรกำนัล Big C มูลค่า 200 บาท
Industrial Media Converter / 10/100/1000M TX to 100/1000M
5,550
5Y
Convertor MOXA (Nport 5150) 1 Port RS-232/422/485 TO 1Port Ethernet By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa 1 port RS232/422/485 serial device server w/10/100 DB9F w/o adapter
5,790
5Y
Media Converter ISON (IS-DG103-F) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial Media Converter / 10/100/1000M TX to 100/1000M
6,290
5Y
Adapter USB 4 Port MOXA (Uport 204) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
6,890
5Y
Media Converter ISON (IS-DG103P-F-1) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Industrial Media Converter / 1000M TX to 100/1000M / PoE
6,990
5Y
Convertor MOXA (Uport 2410) 4 Port RS-232 TO USB By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa USB to serial converter w/(1) USB & (4) DB9M RS232 ports
7,150
5Y
Convertor MOXA (Nport 5210) 2 Port RS-232 TO 1Port Ethernet By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa 2 port RS232 serial device server w/10/100 RJ45 8pin w/o adapter
7,900
5Y
Convertor MOXA (Nport 5230) 1 Port RS-422/485 1Port RS-232 TO 1Port Ethernet By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa 2 port RS232 & RS422/485 serial device server w/10/100 & terminal block w/o powersupply
7,900
5Y
Adapter USB 7 Port MOXA (Uport 207) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa 7 port entry-level USB hub w/ power adapter
8,400
5Y
Adapter USB Industrial 4 Port MOXA (Uport 404) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa 4 port industrial-grade USB hubs
9,800
5Y
Adapter USB Industrial 7 Port MOXA (Uport 407) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa 7-port industrial-grade USB hubs
11,700
5Y
Convertor MOXA (Nport 5410) 4 Port RS-232 TO 1Port Ethernet By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa 4 port RS232 serial device server w/10/100 DB9M w/o power supply
19,800
5Y
Convertor MOXA (Nport 5430) 4 Port RS-422/485 TO 1Port Ethernet By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa serial device server w(4)terminal block RS422/485 ports& (1) 10/100BT w/o power supply
20,700
5Y
ชื่อสินค้า รายละเอียด ราคา ประกัน
Fast Ethernet module with 8 10/100T(X) ports By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fast Ethernet module with 8 10/100T(X) ports
6,900
5Y
Fast Ethernet module with 2 multi-mode 100BaseFX ports with SC connectors and 4 10/100BaseT(X) ports By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fast Ethernet module with 2 multi-mode 100BaseFX ports with SC connectors and 4 10/100BaseT(X) ports
13,100
5Y
Fast Ethernet module with 2 multi-mode 100BaseFX ports with ST connectors and 4 10/100BaseT(X) ports By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fast Ethernet module with 2 multi-mode 100BaseFX ports with ST connectors and 4 10/100BaseT(X) ports
13,100
5Y
Fast Ethernet module with 8 100BaseSFP slots By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fast Ethernet module with 8 100BaseSFP slots
15,600
5Y
Fast Ethernet module with 4 multi-mode 100BaseFX ports with SC connectors and 2 10/100BaseT(X) ports By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fast Ethernet module with 4 multi-mode 100BaseFX ports with SC connectors and 2 10/100BaseT(X) ports
18,300
5Y
Fast Ethernet module with 4 multi-mode 100BaseFX ports with ST connectors and 2 10/100BaseT(X) ports By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fast Ethernet module with 4 multi-mode 100BaseFX ports with ST connectors and 2 10/100BaseT(X) ports
18,300
5Y
Fast Ethernet module with 2 single-mode 100BaseFX ports with SC connectors and 4 10/100BaseT(X) port By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fast Ethernet module with 2 single-mode 100BaseFX ports with SC connectors and 4 10/100BaseT(X) port
20,900
5Y
IM module with 8 10/100BaseT(X) PoE/PoE+ ports By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
IM module with 8 10/100BaseT(X) PoE/PoE+ ports
21,600
5Y
Fast Ethernet module with 6 multi-mode 100BaseFX ports with SC connectors By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fast Ethernet module with 6 multi-mode 100BaseFX ports with SC connectors
23,500
5Y
Fast Ethernet module with 6 multi-mode 100BaseFX ports with ST connectors By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fast Ethernet module with 6 multi-mode 100BaseFX ports with ST connectors
23,500
5Y
Fast Ethernet module with 4 single-mode 100BaseFX ports with SC connectors and 2 10/100BaseT(X) port By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fast Ethernet module with 4 single-mode 100BaseFX ports with SC connectors and 2 10/100BaseT(X) port
34,000
5Y
Fast Ethernet module with 6 single-mode 100BaseFX ports with SC connectors By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Fast Ethernet module with 6 single-mode 100BaseFX ports with SC connectors
46,600
5Y
ชื่อสินค้า รายละเอียด ราคา ประกัน
SFP Modules ISON (TSFP100M-T) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
850nm VCSEL / PIN-TIA 2km
2,500
5Y
SFP Modules ISON (TSFPGSX-T) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
850nm VCSEL / PIN-TIA 0.5km
2,500
5Y
SFP Modules ISON (TSFP100S30-T) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
1310nm FP / PIN-TIA 30km
3,150
5Y
SFP Modules ISON (TSFPGSX2-T) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
1310nm FP / PIN-TIA 2km
3,150
5Y
SFP Modules ISON (TSFPGTX) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
1000Base-TX RJ45 / 100m / 0~70℃
3,550
5Y
SFP Modules ISON (TSFP100S60-T) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
1310nm FP / PIN-TIA 60km
4,200
5Y
SFP Modules ISON (TSFPGLX10-T) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
1310nm FP / PIN-TIA 10km
4,200
5Y
SFP 1000BaseSX LC Connector 0.5Km MOXA (SFP-1GSXLC) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa 1 port Gigabit / SFP module w/(1) 1000SX / LC port (500 m)
5,650
5Y
SFP Modules ISON (TSFPGLHX30-T) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
1310nm FP / PIN-TIA 30km
5,680
5Y
SFP 100Base multi-mode LC Connector MOXA (SFP-1FEMLC-T) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa 1 port Fast ethernet / SFP module w/100B multi-mode / LC connector (4 km) (extended temperature
5,900
5Y
SFP 1000BaseLX LC Connector 10Km MOXA (SFP-1GLXLC) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa 1 port Gigabit / SFP module w/(1) 1000LX / LC port (10 km)
10,200
5Y
SFP Modules ISON (TSFP100S80-T) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
1550nm DFB / PIN-TIA 80km
11,300
5Y
SFP Modules ISON (TSFPGXD50-T) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
1310nm DFB / PIN-TIA 50km
11,300
5Y
SFP Modules ISON (TSFP100S100-T) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
1550nm DFB / PIN-TIA 100km
12,700
5Y
SFP Modules ISON (TSFPGZX70-T) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
1000Base-ZX / single-mode / transceiver 70km / -40~85℃
12,700
5Y
SFP Modules ISON (TSFP100S120-T) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
1550nm DFB / PIN-TIA 100km
14,100
5Y
SFP 1000BaseLHX LC Connector 40Km MOXA (SFP-1GLHXLC) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa 1 port Gigabit / SFP module w/(1) 1000LHx / LC port (40 km)
38,500
5Y
SFP 100Base single-mode LC Connector MOXA (SFP-1FELLC-T) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa 1 port Fast ethernet / SFP module w/100B single-mode / LC connector (80 km) (extended temperatu
49,000
5Y
ชื่อสินค้า รายละเอียด ราคา ประกัน
Power Adaptor MOXA (DR-4524) 45W/2A 24VDC TO 264VAC By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa Power Supply - 45W 24VDC Compact DIN Rail AC (85 to 264VAC) DC (120 to 370VDC) (for EDS-205
2,720
5Y
Power Adaptor MOXA (DR-75-24) 75W/3.2A 85VDC TO 264VAC By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa Power Supply - 75W 24VDC DIN Rail AC (85 to 264 VAC) DC (120 to 370VDC) (for EDS-205/305/308
4,370
5Y
Power Adaptor MOXA (DR-75-48) 75W/1.6A 85VDC TO 264VAC By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa Power Supply - 75W 48VDC 1.6A universal 85 to 264 VAC input
4,370
5Y
Power Adaptor MOXA (DR-120-24) 120W/5A 24VDC TO 264VAC By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa Power Supply - 120W 24VDC DIN Rail AC (selected by switch) DC (254 to 370VDC) (for EDS-205/
4,890
5Y
Power Adaptor MOXA (DR-120-48) 120W/2.5A 48VDC TO 264VAC By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa Power Supply - 120W 48VDC 2.5A 88 to 132 VAC/176 to 264 VAC input by switch
4,890
5Y
Power Adaptor MOXA (DRP-240-48) 240W/5A 48VDC TO 264VAC By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Moxa Power Supply - 240W/5A 48 VDC DIN Rail universal 85 to 264 VAC input -10~70°C operati
11,000
5Y